Màn hình gaming EDRA EGM22F75P 22 inch FullHD 75hz tiếp tục là chiếc màn hình trong phân khúc cao cấp (Pro) của EDra, Màn có kích thước 22 inch, tần số quét 75hz phù hợp cho game và văn phòng.
Thông số kỹ thuật màn hình EDra EGM22F75P
– Màu sắc: Đen
– Loại màn hình: Màn hình phẳng
– Tỉ lệ: 16:9
– Kích thước: 21.45 inch
– Tấm nền: IPS
– Độ phân giải: FullHD (1920*1080px)
– Tốc độ làm mới: 75Hz
– Góc nhìn 178 độ
– Độ sáng tối đa: 280cd/m2
– Màu hiển thị: 16.7 triệu màu
– VESA: 75*75mm